Bayanan asali:
Sunan samfur: Waƙar Cire Kwayoyin Halitta: C15H10O2
Abubuwan da ake cirewa: Ethanol da ruwa Nauyin kwayoyin halitta: 222.243
Ƙasar Asalin: China Iradiation: Ba mai haskakawa
Shaida: TLC GMO: Ba GMO ba
Mai ɗaukar kaya/Masu haɓakawa: Babu
An ciro shi daga ƙwayoyin cuta na Soy (Glycine max.) ganyayen leguminosae na shekara-shekara, tare da launin toka mai duhu zuwa kashe farin foda, wari na musamman da ɗanɗano haske.Waken soya isoflavones wani nau'i ne na metabolites na biyu da aka samu a cikin haɓakar waken soya.Suna kasancewa a cikin cotyledons da hypocotyls na tsaba waken soya.Soybean isoflavones sun haɗa da genistein, daidzein da daidzein.Isoflavones na waken soya na halitta galibi sun ƙunshi waken soya isoflavones β- A cikin nau'in glucoside, waken soya isoflavone za a iya yin hydrolyzed zuwa isoflavone kyauta a ƙarƙashin aikin isoflavone glucosidases daban-daban.Aglycon Soy isoflavones: Aglycon isoflavones shine kashi 80% na jimillar isoflavones.An cire rukunin glucose a cikin glucoside waken soya isoflavone ta hanyar enzymatic hydrolysis kuma an canza shi zuwa isoflavone na waken soya kyauta tare da babban aiki.
Aiki Da Amfani:
Rawanin isrogen da aikin anti-estrogen yana taimakawa wajen sauƙaƙa alamun alamun da ke da alaƙa da menopause
Anti-oxidation, anti-tsufa, inganta fata ingancin
Anti-osteoporsis
Hana cututtukan zuciya
Abvantbuwan amfãni: Lowarancin tsawan kashe kwari, ƙananan ragowar, haɗuwa da daidaitaccen filastik, ba GMO ba,Haɗu da ma'auninPAH4…Da sauransu
1. Kariyar muhalli: Babu ruwan sharar da ake fitarwa a duk abin da ake samarwa, zaku iya ba da gudummawa ga kare muhalli lokacin da kuke siyan kayayyaki.
2. Fasaha: Ta atomatik ci gaba countercurrent hakar fasahar, babban mataki na aiki da kai a samfurin samar da tsari.
3. Alhaki na zamantakewa: Amfani da hankali na ragowar albarkatun ƙasa da alhakin zamantakewa
4. M: Dukan yawan zafin jiki na samfurin bai wuce 60 ℃ ba, kuma aikin nazarin halittu na samfurin yana da kariya sosai.
Za mu iya yin samfuran daidai da bukatun ku.
Bayani: Za a iya bayar bisa ga bukatar abokin ciniki
Idan kuna sha'awar game da shi, da fatan za a ji kyauta don raba tare da mu bukatun ku domin mu iya ba da mafi kyawun farashi a gare ku.
Samfurin Kula da Lafiya, Kariyar Abinci, Kayan Aiki